Kính camera sau Xiaomi 15 Pro của mình bị xước nhẹ, ra đây thay cái mới. Tư vấn dễ hiểu, báo giá rõ ràng. Ảnh chụp lại nét như mới.
Thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro Nhanh Chỉ 30 Phút, Giá Rẻ
Giá tham khảo theo đời máy; cửa hàng kiểm tra máy và báo giá chính xác trước khi làm.
- Dịch vụ
- Thay kính camera sau
- Hãng máy
- Xiaomi 16/15 Series
- Máy tương thích
- Xiaomi 15 Pro
Thông tin dịch vụ
Thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro Nhanh Chỉ 30 Phút, Giá Rẻ: gọi 0828127128 để nhận báo giá tại DienThoai99.vn, 86 Hàm Nghi, Đà Nẵng; bảo hành 3 tháng. Kỹ thuật viên kiểm tra máy, báo giá và thời gian trước khi làm.
Dịch vụ thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro nhanh chóng chỉ 30 phút tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng. Sử dụng linh kiện chính hãng, quy trình chuyên nghiệp, bảo hành rõ ràng. Liên hệ 0828.127.128 hoặc đến 86 Hàm Nghi, Thanh Khê để được báo giá.
Nội dung chính (12 mục)
- Khi nào cần thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro?
- Rủi ro khi trì hoãn thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro
- Quy trình thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro tại Điện Thoại 99
- Linh kiện kính camera sau Xiaomi 15 Pro chính hãng
- Cam kết và bảo hành khi thay kính camera tại Điện Thoại 99
- Câu hỏi thường gặp về thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro
- Thay kính camera sau có ảnh hưởng đến chất lượng ảnh không?
- Thời gian thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro mất bao lâu?
- Chi phí thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro là bao nhiêu?
- Làm sao để biết kính camera đã được thay đúng chuẩn?
- Điện Thoại 99 có bảo hành sau khi thay kính camera không?
- Tôi có thể mang máy đến tận nơi để thay không?
Kính camera sau Xiaomi 15 Pro bị vỡ, xước hay mờ làm bạn mất đi những bức ảnh đẹp? Đừng lo lắng, dịch vụ thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng sẽ giúp bạn khắc phục nhanh gọn trong vòng 30 phút với chi phí hợp lý, kèm bảo hành rõ ràng.
Khi nào cần thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro?
Kính camera sau là lớp bảo vệ trực tiếp cho ống kính, rất dễ bị tác động từ ngoại lực. Nếu bạn nhận thấy một trong các dấu hiệu sau, hãy đến ngay Điện Thoại 99 để được kiểm tra và thay thế kịp thời.
- Kính bị vỡ, nứt: Thường xảy ra khi điện thoại rơi ở góc hoặc va đập mạnh.
- Kính bị xước sâu: Dù chỉ là vết xước nhỏ nhưng để lâu có thể ảnh hưởng đến chất lượng ảnh chụp.
- Ảnh chụp bị mờ, loá: Kính bị xước hoặc bám bụi bẩn bên trong khiến ánh sáng bị nhiễu.
- Lớp tráng phủ bị bong tróc: Sau một thời gian dài sử dụng, lớp phủ chống loá có thể bị mài mòn.
Rủi ro khi trì hoãn thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro
Nhiều người nghĩ chỉ vỡ kính camera thì "không sao", nhưng thực tế việc trì hoãn có thể dẫn đến hậu quả nghiêm trọng hơn nhiều. Kỹ thuật viên của tôi từng gặp trường hợp khách để kính vỡ cả tháng, bụi và hơi ẩm lọt vào làm hỏng luôn cảm biến ảnh, khiến chi phí sửa chữa tăng gấp đôi.
- Bụi và ẩm xâm nhập: Làm hỏng cảm biến camera, ảnh chụp bị mờ, có đốm đen.
- Nguy cơ vỡ lan rộng: Kính nứt có thể lan ra toàn bộ cụm camera, khó thay hơn.
- Giảm giá trị máy: Kính camera vỡ khiến điện thoại trông cũ kỹ, mất thẩm mỹ.
Quy trình thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro tại Điện Thoại 99
Chúng tôi áp dụng quy trình chuyên nghiệp, đảm bảo máy bạn được xử lý cẩn thận và nhanh chóng. Dưới đây là các bước thực hiện:
- Tiếp nhận và kiểm tra: Kỹ thuật viên kiểm tra tình trạng kính, camera và các chức năng khác của máy.
- Vệ sinh và tháo kính cũ: Dùng dụng cụ chuyên dụng để tháo kính cũ, vệ sinh sạch bụi bẩn bám trên ống kính.
- Lắp kính mới: Sử dụng keo dán chuyên dụng, căn chỉnh chính xác để kính khít với khung máy.
- Kiểm tra và bàn giao: Chụp thử ảnh, kiểm tra chức năng chống rung, lấy nét. Vệ sinh toàn bộ máy trước khi trả lại.
Linh kiện kính camera sau Xiaomi 15 Pro chính hãng
Chúng tôi chỉ sử dụng kính camera chính hãng, đảm bảo độ trong suốt, chống xước và khả năng truyền sáng tốt nhất cho ống kính.
| Tiêu chí | Kính chính hãng tại Điện Thoại 99 | Kính trôi nổi kém chất lượng |
|---|---|---|
| Chất liệu | Kính cường lực, chống xước | Nhựa hoặc kính thường, dễ xước |
| Độ trong suốt | Cao, không gây méo hình | Mờ, dễ bị loá khi chụp ngược sáng |
| Độ khít với khung máy | Chuẩn xác, không kẽ hở | Không vừa, dễ bám bụi |
| Bảo hành | Rõ ràng, hỗ trợ lâu dài | Không bảo hành hoặc bảo hành không rõ |
Cam kết và bảo hành khi thay kính camera tại Điện Thoại 99
Chúng tôi hiểu bạn lo lắng khi giao máy cho người khác sửa chữa. Vì vậy, Điện Thoại 99 cam kết mang đến sự an tâm tuyệt đối.
- Thay thế nhanh chóng: Chỉ 30 phút, bạn có thể ngồi chờ hoặc đi làm việc khác.
- Linh kiện chính hãng: Đảm bảo nguồn gốc, chất lượng.
- Bảo hành rõ ràng: Chính sách bảo hành minh bạch, hỗ trợ tận tình nếu có vấn đề phát sinh.
- Giá cả hợp lý: Báo giá trước khi thực hiện, không phát sinh chi phí.
- Đội ngũ kỹ thuật viên giàu kinh nghiệm: Đã xử lý hàng nghìn máy Xiaomi các dòng.
Câu hỏi thường gặp về thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro
Thay kính camera sau có ảnh hưởng đến chất lượng ảnh không?
Không, nếu bạn thay kính chính hãng và được thực hiện bởi kỹ thuật viên có tay nghề. Kính mới sẽ đảm bảo độ trong suốt, không gây méo hình hay giảm độ sắc nét của ảnh.
Thời gian thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro mất bao lâu?
Thông thường chỉ từ 30 phút đến 45 phút, tùy vào tình trạng kính cũ và mức độ bám bụi bẩn. Tại Điện Thoại 99 chúng tôi luôn ưu tiên làm nhanh để bạn không phải chờ lâu.
Chi phí thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro là bao nhiêu?
Chi phí phụ thuộc vào loại kính bạn chọn (chính hãng hay tương thích) và tình trạng máy. Bạn vui lòng liên hệ hotline 0828.127.128 hoặc đến trực tiếp 86 Hàm Nghi, Thanh Khê, Đà Nẵng để được báo giá chính xác và ưu đãi nhất.
Làm sao để biết kính camera đã được thay đúng chuẩn?
Kỹ thuật viên sẽ kiểm tra độ khít, vệ sinh sạch sẽ và chụp thử ảnh để đảm bảo camera hoạt động bình thường trước khi bàn giao. Bạn cũng có thể kiểm tra bằng mắt thường: kính phải phẳng, không có bọt khí hay kẽ hở.
Điện Thoại 99 có bảo hành sau khi thay kính camera không?
Có, chúng tôi có chính sách bảo hành rõ ràng cho linh kiện và dịch vụ. Bạn sẽ được hỗ trợ nếu kính gặp vấn đề trong thời gian bảo hành (trừ các trường hợp tác động vật lý từ bên ngoài).
Tôi có thể mang máy đến tận nơi để thay không?
Hoàn toàn có thể. Bạn mang máy đến địa chỉ 86 Hàm Nghi, Q. Thanh Khê, TP. Đà Nẵng (giờ làm việc 7h30-21h00, cả CN & Lễ). Hoặc bạn có thể gọi trước hotline 0828.127.128 để đặt lịch hẹn, chúng tôi sẽ ưu tiên xử lý nhanh cho bạn.
Quy trình sửa chữa tại DienThoai99.vn
- Liên hệ hoặc đặt lịchGọi 0828127128, nhắn Zalo hoặc đặt lịch ngay trên trang này.
- Kiểm tra và báo giáKỹ thuật viên kiểm tra máy, báo giá và thời gian trước khi làm.
- Sửa trực tiếp tại quầyBạn có thể xem kỹ thuật viên thao tác trên máy của mình.
- Nhận máy, bảo hànhKiểm tra lại máy khi nhận; bảo hành 3 tháng cho dịch vụ này. Chính sách bảo hành
Đặt lịch sửa
Chọn ngày giờ mang máy đến 86 Hàm Nghi, Đà Nẵng. Cửa hàng gọi lại xác nhận lịch và báo giá theo tình trạng máy.
Dịch vụ: Thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro Nhanh Chỉ 30 Phút, Giá Rẻ
Dịch vụ khác cho Xiaomi 15 Pro
Giá tham khảo; cửa hàng kiểm tra máy và báo giá trước khi làm.
Câu hỏi thường gặp về Thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro Nhanh Chỉ 30 Phút, Giá Rẻ
Thay kính camera sau có ảnh hưởng đến chất lượng ảnh không?
Không, nếu bạn thay kính chính hãng và được thực hiện bởi kỹ thuật viên có tay nghề. Kính mới sẽ đảm bảo độ trong suốt, không gây méo hình hay giảm độ sắc nét của ảnh.
Thời gian thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro mất bao lâu?
Thông thường chỉ từ 30 phút đến 45 phút, tùy vào tình trạng kính cũ và mức độ bám bụi bẩn. Tại Điện Thoại 99 chúng tôi luôn ưu tiên làm nhanh để bạn không phải chờ lâu.
Chi phí thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro là bao nhiêu?
Chi phí phụ thuộc vào loại kính bạn chọn (chính hãng hay tương thích) và tình trạng máy. Bạn vui lòng liên hệ hotline 0828.127.128 hoặc đến trực tiếp 86 Hàm Nghi, Thanh Khê, Đà Nẵng để được báo giá chính xác và ưu đãi nhất.
Làm sao để biết kính camera đã được thay đúng chuẩn?
Kỹ thuật viên sẽ kiểm tra độ khít, vệ sinh sạch sẽ và chụp thử ảnh để đảm bảo camera hoạt động bình thường trước khi bàn giao. Bạn cũng có thể kiểm tra bằng mắt thường: kính phải phẳng, không có bọt khí hay kẽ hở.
Điện Thoại 99 có bảo hành sau khi thay kính camera không?
Có, chúng tôi có chính sách bảo hành rõ ràng cho linh kiện và dịch vụ. Bạn sẽ được hỗ trợ nếu kính gặp vấn đề trong thời gian bảo hành (trừ các trường hợp tác động vật lý từ bên ngoài).
Tôi có thể mang máy đến tận nơi để thay không?
Hoàn toàn có thể. Bạn mang máy đến địa chỉ 86 Hàm Nghi, Q. Thanh Khê, TP. Đà Nẵng (giờ làm việc 7h30-21h00, cả CN & Lễ). Hoặc bạn có thể gọi trước hotline 0828.127.128 để đặt lịch hẹn, chúng tôi sẽ ưu tiên xử lý nhanh cho bạn.
Dịch vụ liên quan
-
-9% Thay Màn Hình Xiaomi MI12T Lấy Ngay Ở Đà Nẵng
1.320.000đXem dịch vụ1.450.000đ -
-20% Ép Kính Xiaomi 9T Lấy Ngay Ở Đà Nẵng
280.000đXem dịch vụ350.000đ -
-10% Thay Loa Ngoài Xiaomi 9T Lấy Ngay Ở Đà Nẵng
225.000đXem dịch vụ250.000đ -
-8% Thay Màn Hình Xiaomi K60 Ultra Lấy Ngay Ở Đà Nẵng
1.520.000đXem dịch vụ1.650.000đ -
-16% Ép Kính Xiaomi K60 Ultra Lấy Ngay Ở Đà Nẵng
380.000đXem dịch vụ450.000đ -
-16% Ép Kính Xiaomi 6 Lấy Ngay Ở Đà Nẵng
670.000đXem dịch vụ800.000đ -
-10% Thay Cáp Nối Main Xiaomi 9T Lấy Ngay Ở Đà Nẵng
180.000đXem dịch vụ200.000đ -
-7% Thay Màn Hình Xiaomi 9 SE Lấy Ngay Ở Đà Nẵng
1.720.000đXem dịch vụ1.850.000đ -
-10% Thay Pin Xiaomi 8 SE Lấy Ngay Ở Đà Nẵng
270.000đXem dịch vụ300.000đ -
-7% Thay Màn Hình Xiaomi 9T Lấy Ngay Ở Đà Nẵng
1.770.000đXem dịch vụ1.900.000đ
Bài viết liên quan
-
Thay Màn Hình Samsung S22 Ultra: Giá Bao Nhiêu? Ở Đâu Uy Tín Nhất?
Dịch vụ thay màn hình Samsung S22 Ultra tại Điện Thoại 99 (86 Hàm Nghi, Đà Nẵng) với giá cạnh tranh, linh kiện chính hãng, bảo hành 12 tháng. Thời gian thay chỉ 30-45 phút.
-
Sửa Chữa iPhone Tất Cả Đời Tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng – Lấy Ngay, Bảo Hành
Dịch vụ sửa chữa iPhone tất cả đời tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng (86 Hàm Nghi, Thanh Khê) – thay pin, màn hình, mainboard, mở iCloud. Giá dao động từ 250.000đ đến 6.500.000đ, bảo hành…
-
Thay Màn Hình Samsung Galaxy S25 Ultra Lấy Ngay Trong Ngày Tại Đà Nẵng
Thay màn hình Samsung Galaxy S25 Ultra lấy ngay trong ngày tại Đà Nẵng với giá từ 8.5 triệu (chính hãng). Dịch vụ nhanh chóng, bảo hành 12 tháng, có sẵn linh kiện tại 86 Hàm Nghi…
-
Quy trình sửa chữa điện thoại minh bạch, xem trực tiếp tại Đà Nẵng
Dịch vụ sửa chữa điện thoại minh bạch tại Đà Nẵng: bạn xem trực tiếp thợ sửa máy, kiểm tra linh kiện và nhận báo giá trước khi làm. Giá linh kiện dao động từ 100.000 VND đến…
Đánh giá Thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro Nhanh Chỉ 30 Phút, Giá Rẻ
Điện thoại rơi vỡ kính camera, ra Điện Thoại 99 thay. Làm nhanh, tư vấn dễ hiểu. Ảnh chụp không còn bị mờ nữa. Cảm ơn!
Mình thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro tại Điện Thoại 99. Dịch vụ tốt, bảo hành rõ ràng. Máy hoạt động ổn, chụp ảnh đẹp hơn.
Mình làm con Xiaomi 15 Pro bị vỡ kính camera sau, ra Điện Thoại 99 thay chỉ 30 phút là xong. Làm nhanh, máy ổn định, bảo hành rõ ràng. Rất hài lòng!
Xiaomi 15 Proのリアカメラガラスを交換しました。30分で完了し、品質も良好。価格も手頃で満足です。
Fixed my Xiaomi 15 Pro rear camera glass here. Quick 30-minute service, good quality. They explained everything clearly.
Xem thêm 6 đánh giá
I dropped my Xiaomi 15 Pro and cracked the rear camera glass. They replaced it in 30 minutes, very professional. The phone works perfectly now.
Thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro, giá hợp lý, làm nhanh. Chỉ có điều mình không để ý giờ đóng cửa nên hơi vội. Nhưng chất lượng tốt.
Thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro nhanh thật, đúng 30 phút. Chất lượng ổn, giá cũng dễ chịu. Chỉ hơi đông khách nên phải chờ tí.
Mình làm ở Điện Thoại 99, thay kính camera sau cho Xiaomi 15 Pro. Nhân viên nhiệt tình, làm xong còn kiểm tra kỹ. Bảo hành rõ ràng yên tâm.
Xiaomi 15 Pro 카메라 유리 교체 받았어요. 30분 만에 끝나고 사진 품질이 아주 좋아졌어요. 가격도 합리적이에요.
Thay kính camera sau Xiaomi 15 Pro ở đây nhanh, 30 phút xong. Mình thấy máy ổn định, không bị lỗi gì. Giá hợp lý, nên thử.
Viết đánh giáChấm điểm và vài dòng chia sẻ, không cần đăng nhập
Sửa điện thoại tại DienThoai99.vn
Mang máy đến cửa hàng để kỹ thuật viên kiểm tra và báo giá trước khi làm.
- Địa chỉ86 Hàm Nghi, Đà Nẵng · Xem trên Google Maps
- Hotline0828127128
- Giờ mở cửa07:30 – 21:00, tất cả các ngày
- Khu vực phục vụThanh Khê · Hải Châu · Liên Chiểu · Cẩm Lệ · Sơn Trà · Ngũ Hành Sơn







