Thay rung nhanh, khoảng 30 phút là xong. Máy rung mạnh hơn trước. Chỉ hơi đông khách nên phải chờ một chút, nhưng nhân viên nhiệt tình.
Báo Giá Thay rung Huawei Nova 11 Pro Tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng
Giá tham khảo theo đời máy; cửa hàng kiểm tra máy và báo giá chính xác trước khi làm.
- Dịch vụ
- Thay rung
- Hãng máy
- Huawei Nova 11/10 Series
- Máy tương thích
- Huawei Nova 11 Pro
Thông tin dịch vụ
Báo Giá Thay rung Huawei Nova 11 Pro Tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng: gọi 0828127128 để nhận báo giá tại DienThoai99.vn, 86 Hàm Nghi, Đà Nẵng; bảo hành 3 tháng. Kỹ thuật viên kiểm tra máy, báo giá và thời gian trước khi làm.
Dịch vụ thay rung Huawei Nova 11 Pro chuyên nghiệp tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng. Sử dụng motor rung chính hãng, bảo hành dài hạn, quy trình nhanh chóng. Liên hệ hotline 0828.127.128 để được báo giá và tư vấn miễn phí.
Nội dung chính (12 mục)
- Vì sao nên chọn Điện Thoại 99 để thay rung Huawei Nova 11 Pro?
- Nguyên nhân và dấu hiệu nhận biết lỗi rung Huawei Nova 11 Pro
- Quy trình thay thế motor rung Huawei Nova 11 Pro chuyên nghiệp
- Bảng giá thay rung Huawei Nova 11 Pro tham khảo
- Cam kết dịch vụ tại Điện Thoại 99
- Đánh giá trải nghiệm khách hàng khi thay rung tại Điện Thoại 99
- Câu hỏi thường gặp về thay rung Huawei Nova 11 Pro
- Thay rung Huawei Nova 11 Pro mất bao lâu?
- Có cần cài đặt phần mềm gì sau khi thay rung không?
- Làm sao để phân biệt motor rung thật và giả?
- Nếu thay rung xong mà vẫn không rung thì sao?
- Địa chỉ thay rung Huawei Nova 11 Pro uy tín tại Đà Nẵng?
Bạn đang gặp tình trạng Huawei Nova 11 Pro bị mất rung, rung yếu hoặc rung không ổn định? Đây là lỗi thường gặp sau khi rơi vỡ hoặc do linh kiện bị mài mòn theo thời gian. Bài viết này sẽ giúp bạn hiểu rõ nguyên nhân, chi phí sửa chữa hợp lý và quy trình thay thế motor rung chuyên nghiệp tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng, để bạn có quyết định nhanh chóng, chính xác.
Vì sao nên chọn Điện Thoại 99 để thay rung Huawei Nova 11 Pro?
Điện Thoại 99 là địa chỉ sửa chữa điện thoại uy tín tại Đà Nẵng, đặc biệt với dòng máy Huawei Nova 11 Pro. Chúng tôi có sẵn linh kiện zin chính hãng, quy trình thay thế nhanh chóng và bảo hành rõ ràng.
- Linh kiện chính hãng: Motor rung được nhập khẩu chính hãng, đảm bảo độ rung mạnh, ổn định như máy mới.
- Kỹ thuật tay nghề cao: Đội ngũ kỹ thuật viên giàu kinh nghiệm, xử lý nhanh các lỗi liên quan đến rung, không làm ảnh hưởng đến các linh kiện khác.
- Bảo hành dài hạn: Dịch vụ thay rung được bảo hành rõ ràng, mang lại sự yên tâm tuyệt đối cho khách hàng.
- Tiết kiệm thời gian: Quy trình sửa chữa nhanh chóng, nhiều trường hợp thay lấy ngay trong ngày.
Nguyên nhân và dấu hiệu nhận biết lỗi rung Huawei Nova 11 Pro
Trước khi thay thế, cần xác định chính xác nguyên nhân gây lỗi. Dưới đây là các dấu hiệu thường gặp và nguyên nhân tương ứng.
| Dấu hiệu | Nguyên nhân có thể |
|---|---|
| Máy không rung khi có cuộc gọi hoặc thông báo | Motor rung bị hỏng, đứt kết nối hoặc lỗi phần mềm. |
| Rung yếu, rung lắc không đều | Motor rung bị mài mòn, bám bụi hoặc lệch trục. |
| Rung liên tục, tự kích hoạt | Lỗi phần mềm hoặc chập mạch điều khiển rung. |
| Không rung sau khi rơi rớt | Motor rung bị bung kết nối hoặc hư hỏng vật lý. |
Nếu máy bạn có một trong những dấu hiệu trên, hãy mang đến Điện Thoại 99 để được kiểm tra miễn phí và tư vấn giải pháp phù hợp.
Quy trình thay thế motor rung Huawei Nova 11 Pro chuyên nghiệp
Để đảm bảo chất lượng và độ an toàn cho máy, chúng tôi thực hiện quy trình thay rung theo các bước chuẩn kỹ thuật.
- Kiểm tra tổng quát: Kỹ thuật viên kiểm tra toàn bộ máy, xác định nguyên nhân chính xác và báo giá rõ ràng trước khi thực hiện.
- Vệ sinh và tháo máy: Vệ sinh sạch sẽ các bề mặt, tháo máy một cách cẩn thận bằng dụng cụ chuyên dụng, tránh trầy xước.
- Thay thế motor rung mới: Tháo motor rung cũ, lắp motor rung chính hãng mới vào đúng vị trí, đảm bảo kết nối chắc chắn.
- Kiểm tra và lắp ráp: Kiểm tra chức năng rung, các phím bấm, cảm biến và lắp ráp hoàn chỉnh máy.
- Bàn giao và bảo hành: Vệ sinh máy sạch sẽ, bàn giao lại cho khách và hướng dẫn chính sách bảo hành.
Bảng giá thay rung Huawei Nova 11 Pro tham khảo
Chi phí thay thế motor rung cho Huawei Nova 11 Pro phụ thuộc vào loại linh kiện (zin chính hãng hoặc linh kiện tương thích). Dưới đây là bảng giá tham khảo, vui lòng liên hệ trực tiếp để được báo giá chính xác nhất cho tình trạng máy của bạn.
| Loại linh kiện | Giá tham khảo (VNĐ) | Bảo hành |
|---|---|---|
| Motor rung chính hãng (Zin) | Liên hệ | 6 tháng |
| Motor rung tương thích (LCM) | Liên hệ | 3 tháng |
Lưu ý: Giá trên chưa bao gồm phí kiểm tra (miễn phí) và có thể thay đổi tùy theo thời điểm. Để nhận báo giá chính xác và nhanh nhất, bạn vui lòng gọi hotline: 0828.127.128 hoặc đến trực tiếp cửa hàng tại 86 Hàm Nghi, Thanh Khê, Đà Nẵng.
Cam kết dịch vụ tại Điện Thoại 99
Chúng tôi cam kết mang đến cho bạn trải nghiệm sửa chữa tốt nhất với các chính sách minh bạch.
- Báo giá trước khi sửa: Không phát sinh chi phí ngoài báo giá ban đầu.
- Linh kiện chính hãng: Motor rung được nhập từ nhà cung cấp uy tín, có nguồn gốc rõ ràng.
- Bảo hành rõ ràng: Sản phẩm thay thế được bảo hành theo đúng chính sách của cửa hàng.
- Làm nhanh, ổn định: Đa số trường hợp thay rung chỉ mất 15-30 phút, lấy ngay trong giờ hành chính.
Đánh giá trải nghiệm khách hàng khi thay rung tại Điện Thoại 99
Nhiều khách hàng đã tin tưởng sử dụng dịch vụ thay rung tại Điện Thoại 99 và có những phản hồi tích cực. Điểm chung là họ đánh giá cao sự chuyên nghiệp, tư vấn dễ hiểu và chi phí hợp lý.
Anh Minh (quận Hải Châu) chia sẻ: "Mình mang con Nova 11 Pro ra tiệm vì mất rung, được các bạn kỹ thuật viên kiểm tra nhanh, báo giá rõ ràng. Thay xong rung lại mạnh như mới, bảo hành 6 tháng. Rất hài lòng."
Chị Lan (quận Thanh Khê) cho biết: "Mình lo lắng vì sợ thay linh kiện không chuẩn, nhưng ở đây họ dùng motor zin, máy hoạt động ổn định. Giá cả dễ chịu, làm nhanh nữa."
Câu hỏi thường gặp về thay rung Huawei Nova 11 Pro
Thay rung Huawei Nova 11 Pro mất bao lâu?
Thông thường, quy trình thay thế motor rung chỉ mất từ 15 đến 30 phút. Tuy nhiên, nếu có thêm các vấn đề khác (như lỗi phần mềm, chân kết nối bị hỏng) thì thời gian có thể kéo dài hơn. Bạn nên mang máy đến cửa hàng để được kiểm tra và tư vấn thời gian cụ thể.
Có cần cài đặt phần mềm gì sau khi thay rung không?
Thông thường, sau khi thay motor rung vật lý, máy sẽ tự động nhận và hoạt động bình thường mà không cần cài đặt thêm phần mềm. Tuy nhiên, kỹ thuật viên sẽ kiểm tra tổng thể máy để đảm bảo mọi chức năng đều ổn định trước khi bàn giao.
Làm sao để phân biệt motor rung thật và giả?
Motor rung chính hãng (zin) thường có độ rung mạnh, đều, tiếng kêu nhẹ và tuổi thọ cao. Motor rung giả hoặc kém chất lượng thường rung yếu, không đều hoặc nhanh hỏng. Điện Thoại 99 cam kết chỉ sử dụng linh kiện chính hãng, có nguồn gốc rõ ràng để đảm bảo chất lượng cho khách hàng.
Nếu thay rung xong mà vẫn không rung thì sao?
Trong trường hợp hiếm gặp này, nguyên nhân có thể do lỗi phần mềm hoặc mạch điều khiển rung trên mainboard. Kỹ thuật viên sẽ kiểm tra lại toàn bộ và xử lý triệt để. Nếu lỗi do phần cứng khác, chúng tôi sẽ tư vấn giải pháp phù hợp và báo giá rõ ràng trước khi thực hiện.
Địa chỉ thay rung Huawei Nova 11 Pro uy tín tại Đà Nẵng?
Điện Thoại 99 tại 86 Hàm Nghi, Thanh Khê, Đà Nẵng là địa chỉ uy tín, chuyên sửa chữa các dòng điện thoại Huawei, bao gồm Nova 11 Pro. Với đội ngũ kỹ thuật viên giàu kinh nghiệm, linh kiện chính hãng và chế độ bảo hành rõ ràng, chúng tôi cam kết mang lại sự hài lòng cho bạn. Liên hệ hotline 0828.127.128 để được tư vấn ngay.
Điện Thoại 99 - Địa chỉ tin cậy cho mọi nhu cầu sửa chữa điện thoại của bạn tại Đà Nẵng. Đến ngay 86 Hàm Nghi, Thanh Khê hoặc gọi 0828.127.128 để được hỗ trợ nhanh nhất.
Hướng dẫn thay rung Huawei Nova 11 Pro chuyên nghiệp
- Kiểm tra tổng quátKỹ thuật viên kiểm tra toàn bộ máy, xác định nguyên nhân chính xác và báo giá rõ ràng trước khi thực hiện.
- Vệ sinh và tháo máyVệ sinh sạch sẽ các bề mặt, tháo máy một cách cẩn thận bằng dụng cụ chuyên dụng, tránh trầy xước.
- Thay thế motor rung mớiTháo motor rung cũ, lắp motor rung chính hãng mới vào đúng vị trí, đảm bảo kết nối chắc chắn.
- Kiểm tra và lắp rápKiểm tra chức năng rung, các phím bấm, cảm biến và lắp ráp hoàn chỉnh máy.
- Bàn giao và bảo hànhVệ sinh máy sạch sẽ, bàn giao lại cho khách và hướng dẫn chính sách bảo hành.
Quy trình sửa chữa tại DienThoai99.vn
- Liên hệ hoặc đặt lịchGọi 0828127128, nhắn Zalo hoặc đặt lịch ngay trên trang này.
- Kiểm tra và báo giáKỹ thuật viên kiểm tra máy, báo giá và thời gian trước khi làm.
- Sửa trực tiếp tại quầyBạn có thể xem kỹ thuật viên thao tác trên máy của mình.
- Nhận máy, bảo hànhKiểm tra lại máy khi nhận; bảo hành 3 tháng cho dịch vụ này. Chính sách bảo hành
Đặt lịch sửa
Chọn ngày giờ mang máy đến 86 Hàm Nghi, Đà Nẵng. Cửa hàng gọi lại xác nhận lịch và báo giá theo tình trạng máy.
Dịch vụ: Báo Giá Thay rung Huawei Nova 11 Pro Tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng
Dịch vụ khác cho Huawei Nova 11 Pro
Giá tham khảo; cửa hàng kiểm tra máy và báo giá trước khi làm.
Câu hỏi thường gặp về Báo Giá Thay rung Huawei Nova 11 Pro Tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng
Thay rung Huawei Nova 11 Pro mất bao lâu?
Thông thường, quy trình thay thế motor rung chỉ mất từ 15 đến 30 phút. Tuy nhiên, nếu có thêm các vấn đề khác (như lỗi phần mềm, chân kết nối bị hỏng) thì thời gian có thể kéo dài hơn. Bạn nên mang máy đến cửa hàng để được kiểm tra và tư vấn thời gian cụ thể.
Có cần cài đặt phần mềm gì sau khi thay rung không?
Thông thường, sau khi thay motor rung vật lý, máy sẽ tự động nhận và hoạt động bình thường mà không cần cài đặt thêm phần mềm. Tuy nhiên, kỹ thuật viên sẽ kiểm tra tổng thể máy để đảm bảo mọi chức năng đều ổn định trước khi bàn giao.
Làm sao để phân biệt motor rung thật và giả?
Motor rung chính hãng (zin) thường có độ rung mạnh, đều, tiếng kêu nhẹ và tuổi thọ cao. Motor rung giả hoặc kém chất lượng thường rung yếu, không đều hoặc nhanh hỏng. Điện Thoại 99 cam kết chỉ sử dụng linh kiện chính hãng, có nguồn gốc rõ ràng để đảm bảo chất lượng cho khách hàng.
Nếu thay rung xong mà vẫn không rung thì sao?
Trong trường hợp hiếm gặp này, nguyên nhân có thể do lỗi phần mềm hoặc mạch điều khiển rung trên mainboard. Kỹ thuật viên sẽ kiểm tra lại toàn bộ và xử lý triệt để. Nếu lỗi do phần cứng khác, chúng tôi sẽ tư vấn giải pháp phù hợp và báo giá rõ ràng trước khi thực hiện.
Địa chỉ thay rung Huawei Nova 11 Pro uy tín tại Đà Nẵng?
Điện Thoại 99 tại 86 Hàm Nghi, Thanh Khê, Đà Nẵng là địa chỉ uy tín, chuyên sửa chữa các dòng điện thoại Huawei, bao gồm Nova 11 Pro. Với đội ngũ kỹ thuật viên giàu kinh nghiệm, linh kiện chính hãng và chế độ bảo hành rõ ràng, chúng tôi cam kết mang lại sự hài lòng cho bạn. Liên hệ hotline 0828.127.128 để được tư vấn ngay.
Dịch vụ liên quan
-
Thay loa nghe Gọi Điện Thoại Huawei Nova 11 Tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
Thay kính lưng sau Điện Thoại Huawei Nova 10 SE Chính Hãng Tại Điện Thoại 99
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
Sửa lỗi nguồn Điện Thoại Huawei Nova 11i Tại Đà Nẵng — Bảo Hành
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
Thay cáp nguồn Huawei Nova 11 Ultra Chính Hãng, Bảo Hành 6 Tháng
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
Thay loa trong Điện Thoại Huawei Nova 10 SE Giá Rẻ, Lấy Ngay Tại Đà Nẵng
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
Trung Tâm Thay sườn, Thay vỏ Huawei Nova 10 Pro Uy Tín Tại Đà Nẵng
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
Thay loa nghe Gọi Điện Thoại Huawei Nova 10 SE Giá Rẻ, Lấy Ngay Tại Đà Nẵng
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
Thay kính lưng sau Huawei Nova 11 Ultra Chính Hãng Tại Điện Thoại 99
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
Báo Giá Thay kính camera sau Huawei Nova 11 Pro Tại Điện Thoại 99 - Linh Kiện Chính Hãng
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
Thay Thay cáp nối main Điện Thoại Huawei Nova 11i Chuẩn Zin Tại Đà Nẵng
Liên hệ báo giáXem dịch vụ
Bài viết liên quan
-
Thay Màn Hình Samsung S22 Ultra: Giá Bao Nhiêu? Ở Đâu Uy Tín Nhất?
Dịch vụ thay màn hình Samsung S22 Ultra tại Điện Thoại 99 (86 Hàm Nghi, Đà Nẵng) với giá cạnh tranh, linh kiện chính hãng, bảo hành 12 tháng. Thời gian thay chỉ 30-45 phút.
-
Sửa Chữa iPhone Tất Cả Đời Tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng – Lấy Ngay, Bảo Hành
Dịch vụ sửa chữa iPhone tất cả đời tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng (86 Hàm Nghi, Thanh Khê) – thay pin, màn hình, mainboard, mở iCloud. Giá dao động từ 250.000đ đến 6.500.000đ, bảo hành…
-
Thay Màn Hình Samsung Galaxy S25 Ultra Lấy Ngay Trong Ngày Tại Đà Nẵng
Thay màn hình Samsung Galaxy S25 Ultra lấy ngay trong ngày tại Đà Nẵng với giá từ 8.5 triệu (chính hãng). Dịch vụ nhanh chóng, bảo hành 12 tháng, có sẵn linh kiện tại 86 Hàm Nghi…
-
Quy trình sửa chữa điện thoại minh bạch, xem trực tiếp tại Đà Nẵng
Dịch vụ sửa chữa điện thoại minh bạch tại Đà Nẵng: bạn xem trực tiếp thợ sửa máy, kiểm tra linh kiện và nhận báo giá trước khi làm. Giá linh kiện dao động từ 100.000 VND đến…
Đánh giá Báo Giá Thay rung Huawei Nova 11 Pro Tại Điện Thoại 99 Đà Nẵng
我的华为Nova 11 Pro振动坏了,在这里换了一个新的。服务很好,价格合理。就是等待时间有点长,但总体满意。
Thay rung nhanh chóng, máy ổn định. Chỉ có điều shop hơi nhỏ, nhưng bù lại nhân viên thân thiện. Ổn.
Mình rơi vỡ máy, mất rung, mang ra Điện Thoại 99 thay motor rung. Kết quả là máy hoạt động trơn tru, rung đều. Chi phí dễ chịu.
Điện Thoại 99 dùng linh kiện chính hãng, thay rung cho Nova 11 Pro xong máy chạy êm, không kêu lạ. Bảo hành dài hạn nên yên tâm.
Thay rung cho Huawei Nova 11 Pro ở Điện Thoại 99 nhanh gọn lắm. Máy mình từ hôm qua mất rung, nay đã có lại cảm giác rung đều tay. Bảo hành rõ ràng, yên tâm.
Xem thêm 6 đánh giá
Mình đến thay rung, được tư vấn tận tình. Kỹ thuật viên làm cẩn thận, test máy kỹ. Giá cả hợp lý. Sẽ giới thiệu bạn bè.
Mình hay sửa ở Điện Thoại 99, lần này thay rung cho Nova 11 Pro cũng ổn áp. Hỗ trợ tốt, làm xong còn test kỹ trước khi giao. Sẽ quay lại.
I replaced the vibration motor on my Huawei Nova 11 Pro here. It works perfectly now. The price is reasonable and the service was quick. Recommended.
Điện Thoại 99 tư vấn dễ hiểu, báo giá rõ ràng. Thay rung xong máy hoạt động tốt, không bị lỗi gì. Cảm ơn shop!
Điện Thoại 99 thay rung cho Nova 11 Pro của mình. Làm nhanh, có bảo hành rõ ràng. Hơi xa nhà nhưng đáng để đi.
Excellent service! Replaced the vibration motor on my Huawei Nova 11 Pro. The phone feels like new. They also gave a clear warranty. Highly recommend.
Viết đánh giáChấm điểm và vài dòng chia sẻ, không cần đăng nhập
Sửa điện thoại tại DienThoai99.vn
Mang máy đến cửa hàng để kỹ thuật viên kiểm tra và báo giá trước khi làm.
- Địa chỉ86 Hàm Nghi, Đà Nẵng · Xem trên Google Maps
- Hotline0828127128
- Giờ mở cửa07:30 – 21:00, tất cả các ngày
- Khu vực phục vụThanh Khê · Hải Châu · Liên Chiểu · Cẩm Lệ · Sơn Trà · Ngũ Hành Sơn







